Jump to content

Ayanda Sishuba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ayanda Sishuba
Rayuwa
Haihuwa Tournai (en) Fassara, 2 ga Faburairu, 2005 (19 shekaru)
Ƴan uwa
Mahaifi Asanda Sishuba
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Ayanda Sishuba Ayanda Sishuba (an Haife shi 2 ga Fabrairu 2005) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Belgium wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ligue 1 Lens.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


  1. Ayanda Sishuba at Soccerway. Retrieved 23 July 2023.
  2. ^ Jump up to:a b c "RC Lens : qui est Ayanda Sishuba, nouveau contrat pro du club ?". L'Avenir de l'Artois (in French). Nord Littoral [fr]. 21 December 2021. Retrieved 23 July 2023.